Bộ chuyển đổi quang điện POE 4xJ45 10/100M kèm cổng SC 1 sợi GNETCOM GNC-6104FE-25B - Hàng Chính hãng

Nhãn hàng: GNETCOM | Xem thêm các sản phẩm Bộ chuyển đổi khác của GNETCOM
Bộ chuyển đổi quang điện POE GNC-6104FE-25Bộ chuyển đổi quang điện POE GNC-6104FE-25 cấp nguồn và truyền dữ liệu qua cổng mạng UTP bằng cáp mạng CAT5e/CAT6 với khoảng cách tối đa 100m. GNC-6104FE-25 ...
  • Giao hàng toàn quốc
  • Được kiểm tra hàng
  • Thanh toán khi nhận hàng
  • Chất lượng, Uy tín
  • 7 ngày đổi trả dễ dàng
  • Hỗ trợ xuất hóa đơn đỏ

Giới thiệu Bộ chuyển đổi quang điện POE 4xJ45 10/100M kèm cổng SC 1 sợi GNETCOM GNC-6104FE-25B - Hàng Chính hãng

Bộ chuyển đổi quang điện POE GNC-6104FE-25

Bộ chuyển đổi quang điện POE GNC-6104FE-25 cấp nguồn và truyền dữ liệu qua cổng mạng UTP bằng cáp mạng CAT5e/CAT6 với khoảng cách tối đa 100m. GNC-6104FE-25 cung cấp 4 cổng POE tốc độ 10/100Mbps hỗ trợ cấp nguồn theo chuẩn kết nối IEEE802.3AF với công suất tối đa trên mỗi cổng là 15.4W. Chức năng cảm biến tự động có thể nhận diện các thiết bị kết nối POE và tự động cấp nguồn hoặc dừng cấp nguồn khi thiết bị ngắt kết nối.

Switch quang POE GNC-6104FE-25 truyền tín hiệu qua 1 sợi quang chuẩn kết nối SC. Switch quang 4 công POE truyền tín hiệu qua cáp quang single mode với khoảng cách tối đa 25km. Switch quang POE truyền tải tín hiệu qua cáp quang với bước sóng TX 1310nm (mã sản phẩm GNC-6104FE-25A) và bước sóng TX 1550nm (mã sản phẩm GNC-6104FE-25B).

Bộ chuyển đổi quang 4 cổng POE 10/100Mbps được thiết kế đơn giản và tin cậy, tự động nhận diện điện áp và nguồn cung cấp POE, tốc độ truyề Bộ thiết bị có thể sử dụng cho các giải pháp thi công  mạng như wireless access point (AP) POE, camera IP POE, VOIP

Thông số mô tả chi tiết:

ĐẶC TÍNH 

Truy cập Ethernet nhanh 10 / 100M, Cổng quang SC

◇ Cổng 4 * 10 / 100Base-TX RJ45 và cổng SC để truyền tải khoảng cách xa dễ dàng, tạo điều kiện kết nối mạng linh hoạt và đáp ứng các yêu cầu mạng cho các tình huống khác nhau.

◇ Hỗ trợ chuyển tiếp tốc độ 10/100mb.

◇ Hỗ trợ song công dựa trên IEEE802.3x và bán song công.

Nguồn PoE thông minh

◇ Cổng RJ45 4 * 10 / 100Base-TX có thể hỗ trợ cấp nguồn POE để đáp ứng nhu cầu giám sát an ninh, hệ thống hội nghị từ xa, vùng phủ sóng không dây và các tình huống khác.

◇ Chuẩn IEEE 802.3af / at PoE, không làm hỏng các thiết bị không phải PoE.

◇ CCC, CE, FCC, RoHS.

Sơ đồ kết nối tham khảo:

  • Ổn định và đáng tin cậy

    ◇ Tiêu thụ điện năng thấp, vỏ thép mạ kẽm.

    ◇ Plug and play, không cần cấu hình, đơn giản và thuận tiện.

    ◇ Nguồn điện tự phát triển, thiết kế dự phòng cao, cung cấp nguồn điện ổn định và lâu dài.

    ◇ Bảng điều khiển thân thiện với người dùng, nó có thể hiển thị trạng thái thiết bị thông qua đèn LED chỉ báo PWR, SYS, Link, PoE.

Giá sản phẩm trên Tiki đã bao gồm thuế theo luật hiện hành. Bên cạnh đó, tuỳ vào loại sản phẩm, hình thức và địa chỉ giao hàng mà có thể phát sinh thêm chi phí khác như phí vận chuyển, phụ phí hàng cồng kềnh, thuế nhập khẩu (đối với đơn hàng giao từ nước ngoài có giá trị trên 1 triệu đồng).....


Giá EShib

Thông tin chi tiết

Thương hiệuGNETCOM
Xuất xứ thương hiệuTrung Quốc
ModelGNC-6104FE-25B
Xuất xứTrung Quốc
SKU5768785811451
Liên kết: Tẩy tế bào da chết mật ong đường đen Smart Peeling Honey Black Sugar Scrub (120ml)